Modur Effeithlonrwydd IE1
Manyleb
| Safonol | IEC60034-30 |
| Maint y ffrâm | 80-355 |
| Allbwn | 0.18kW-315kW |
| Dosbarth effeithlonrwydd | IE1 |
| Foltedd/amledd | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Gradd amddiffyn | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Dosbarth inswleiddio/dosbarth codi tymheredd | B/B |
| Trefniadau mowntio | IM B3/IM B5/IM B35/IM Fersiwn 1 |
| Tymheredd amgylchynol | -15°C ~+40°C |
| Dylai lleithder cymharol fod yn llai na 90% | |
| Dylai'r uchder fod yn is na 1000 m uwchben lefel y môr | |
| Dull oeri | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Dyletswydd | S1 |
| Ffactor gwasanaeth | 1.0 |
Gwybodaeth Archebu
● Er gwybodaeth i'r defnyddiwr yn unig y mae'r catalog hwn. Ymddiheurwn am beidio â rhoi rhybudd ymlaen llaw o unrhyw newidiadau i'r cynnyrch.
● Wrth archebu, nodwch y math o fodur, y pŵer, y foltedd, y cyflymder, y dosbarth inswleiddio, y dosbarth amddiffyn, y dull gosod, ac ati.
● Gallwn ddylunio a chynhyrchu moduron arbennig yn ôl gofynion cwsmeriaid fel a ganlyn
1. foltedd, amledd a phŵer arbennig
2. dosbarthiadau inswleiddio ac amddiffyn arbennig
3. gyda blwch terfynell chwith, pennau siafft dwbl a siafftiau arbennig
4. Moduron tymheredd uchel neu dymheredd isel.
5. Uchder uchel neu ddefnydd awyr agored
6. Pŵer uwch neu ffactorau gwasanaeth arbennig
7. gyda gwresogi, berynnau neu weindiadau PT100, PTC, ac ati.
8. gyda chogydd, berynnau ynysig neu adeiladwaith berynnau ynysig
9. Gofynion eraill.









