Modur Effeithlonrwydd IE2
Manyleb
| Safonol | IEC60034-30 |
| Maint y ffrâm | 80-355 |
| Allbwn | 0.18kW-355kW |
| Dosbarth effeithlonrwydd | IE2 |
| Foltedd/amledd | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Gradd amddiffyn | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Dosbarth inswleiddio/dosbarth codi tymheredd | F\B |
| Trefniadau mowntio | IM B3/IM B5/IM B35/IM Fersiwn 1 |
| Tymheredd amgylchynol | -15°C -+40°C |
| Dylai lleithder cymharol fod yn llai na 90% | |
| Dylai'r uchder fod yn is na 1000m uwchben lefel y môr | |
| Dull Oeri | IC411/ IC416/IC418/IC410 |
| Dyletswydd | S1 |
| Ffactor gwasanaeth | 1.0 |
Offer Cynhyrchu
Cyfarwyddiadau Archebu
● At ddibenion cyfeirio cwsmeriaid yn unig y mae'r catalog hwn. Ymddiheurwch, os bydd unrhyw newidiadau i'r cynnyrch, na fydd unrhyw nodiadau ychwanegol yn cael eu gwneud ymlaen llaw.
● Wrth archebu, rhowch sylw i ddata'r archeb, megis pŵer, foltedd, cyflymder, dosbarth inswleiddio, dosbarth amddiffyn, math o osodiad, ac ati model y modur.
● Gallwn ni fynd am ddylunio a chynhyrchu cynhyrchion modur arbennig yn ôl eich gofynion.
1. Folteddau, amleddau a phwerau arbennig.
2. Dosbarth inswleiddio arbennig a dosbarth amddiffyn;
3. Ochr chwith gyda blwch cyffordd, pen siafft ddwbl a siafft arbennig;
4. Moduron tymheredd uchel neu foduron tymheredd isel;
5. Mewn defnydd ucheldirol neu awyr agored.
6. Pŵer uwch neu ffactor gwasanaeth arbennig.
7. Gyda gwresogyddion, berynnau neu weindiadau PT100, PTC, ac ati.
8. Gyda amgodiwr, dwyn wedi'i inswleiddio, neu adeiladwaith dwyn wedi'i inswleiddio.
9. Gofynion eraill.









