Moduron Morol YH
Mae moduron cyfres YH yn fodur anwythiad asyncronig tair cam wedi'i oeri â ffan wedi'i amgáu'n llwyr ar gyfer defnydd morol.
Manyleb
| Maint y ffrâm | 80-355 |
| Allbwn | 0.75kW-315kW |
| Foltedd/amledd | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Gradd amddiffyn | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Dosbarth inswleiddio/dosbarth codi tymheredd | B/B |
| Trefniadau mowntio | IM B3/IM B5/IM B35/IM Fersiwn 1 |
| Tymheredd amgylchynol | 0°C ~+45°C |
| Dylai lleithder cymharol fod yn llai na 90% | |
| Dull oeri | IC411、IC416、IC418、IC410 |
| Dyletswydd | S1 |
| Ffactor gwasanaeth | 1.0 |
Gwybodaeth Archebu
● Dim ond at ddibenion cyfeirio i ddefnyddwyr yw'r catalog hwn. Maddeuwch, os na fydd unrhyw newid i gynhyrchion yn arwain at fanylion pellach ymlaen llaw.
● Nodwch y data graddedig wrth archebu, megis y math o fodur, pŵer, foltedd, cyflymder, dosbarth inswleiddio, dosbarth amddiffyn, math mowntio ac yn y blaen.
● Gallwn ddylunio a chynhyrchu moduron arbennig fel a ganlyn yn unol â gofynion y cwsmer:
1. foltedd, amledd a phŵer arbennig;
2. dosbarth inswleiddio arbennig a dosbarth amddiffyn;
3. gyda blwch terfynell ar yr ochr chwith, pennau siafft dwbl a siafft arbennig;
4. modur tymheredd uchel neu fodur tymheredd isel;
5. a ddefnyddir ar lwyfandir neu yn yr awyr agored;
6. pŵer uwch neu ffactor gwasanaeth arbennig;
7. gyda gwresogydd, PT100 ar gyfer berynnau neu weindio, PTC ac yn y blaen;
8. gyda chodydd, berynnau wedi'u hinswleiddio, neu strwythur berynnau wedi'u hinswleiddio;
9. gyda gofynion eraill.
Cymwysiadau
Mae gennym dechnoleg gynhyrchu uwch, ac rydym yn mynd ar drywydd cynhyrchion arloesol. Ar yr un pryd, mae'r gwasanaeth da wedi gwella'r enw da. Rydym yn credu, cyn belled â'ch bod yn deall ein cynnyrch, fod yn rhaid i chi fod yn barod i ddod yn bartneriaid gyda ni. Edrychwn ymlaen at eich ymholiad.








