Moduron Amharodrwydd Cydamserol Cyfres SCZ
Mae Modur Amharodrwydd Synchronous cyfres SCZ wedi'u cynllunio'n annibynnol. Mae'r modur yn fodur trydan tair cam gyda strwythur rotor magnetig aniso-tropig, yn mabwysiadu dyluniad maint ffrâm safonol IEC i ddiwallu gwahanol anghenion cwsmeriaid, a gall ddarparu cynhyrchion cyfres IE5, IE4, IE3, gan gynnwys modur amharodrwydd synchronous pur.
Manyleb
| Safonol | IEC60034 |
| Maint y ffrâm | U80-315mm |
| Pŵer graddedig | 0.75kW-200kW |
| Graddau neu effeithlonrwydd ynni | IE5 |
| Foltedd ac amledd | 400V/50Hz |
| Graddau o amddiffyniadau | IP55 |
| Graddau inswleiddio/Cynnydd tymheredd | B/B |
| Dull Gosod | B3, B5, B35, V1 |
| Tymheredd amgylchynol | -15°C ~+40°C |
| Dylai lleithder cymharol fod yn llai na 90% | |
| Dylai'r uchder fod yn is na 1000 m uwchben lefel y môr | |
| Dull Oeri | IC411 |
| Dyletswydd | S1 |
| Ffactor gwasanaeth | 1.0 |
Gwybodaeth Archebu
● Dim ond at ddibenion cyfeirio i ddefnyddwyr yw'r catalog hwn. Maddeuwch, os na fydd unrhyw newid i gynhyrchion yn arwain at fanylion pellach ymlaen llaw.
● Nodwch y data graddedig wrth archebu, megis y math o fodur, pŵer, foltedd, cyflymder, dosbarth inswleiddio, dosbarth amddiffyn, math mowntio ac yn y blaen.
● Gallwn ddylunio a chynhyrchu moduron arbennig fel a ganlyn yn unol â gofynion y cwsmer:
1. foltedd, amledd a phŵer arbennig;
2. dosbarth inswleiddio arbennig a dosbarth amddiffyn;
3. gyda blwch terfynell ar yr ochr chwith, pennau siafft dwbl a siafft arbennig;
4. modur tymheredd uchel neu fodur tymheredd isel;
5. a ddefnyddir ar lwyfandir neu yn yr awyr agored;
6. pŵer uwch neu ffactor gwasanaeth arbennig;
7. gyda gwresogydd, PT100 ar gyfer berynnau neu weindio, PTC ac yn y blaen;
8. gyda chodydd, berynnau wedi'u hinswleiddio, neu strwythur berynnau wedi'u hinswleiddio;
9. gyda gofynion eraill.










