Anwythiad Asyncronig Tri Cham Foltedd Uchel Cyfres Y (IP23)
Modur foltedd uchel cyfres Y yw modur anwythiad asyncronig tair cam cawell wiwer. Mae gan y modur ddosbarth amddiffyn IP23, y foltedd graddedig yw 6KV neu 10 KV.
Manyleb
| Maint y ffrâm | H355-710MM (6kV) 、H450-710MM (10kV) |
| Pŵer graddedig | 220kW-5000kW (6KV) 、250kW-3550kW (10KV) |
| Graddau effeithlonrwydd ynni | IE1 |
| Foltedd ac amledd | 6kV /50Hz, 10kV /50Hz |
| Graddau o amddiffyniadau | IP23 |
| Graddau inswleiddio/Cynnydd tymheredd | F |
| Dull Gosod | B3 |
| Tymheredd amgylchynol | -15C ~+40°C |
| Dull Oeri | IC01 |
| Dyletswydd | S1 |
| Ffactor gwasanaeth | 1.0 |
Gwybodaeth Archebu
● Dim ond at ddibenion cyfeirio i ddefnyddwyr yw'r catalog hwn. Maddeuwch, os na fydd unrhyw newid i gynhyrchion yn arwain at fanylion pellach ymlaen llaw.
● Nodwch y data graddedig wrth archebu, megis y math o fodur, pŵer, foltedd, cyflymder, dosbarth inswleiddio, dosbarth amddiffyn, math mowntio ac yn y blaen.
● Gallwn ddylunio a chynhyrchu moduron arbennig fel a ganlyn yn unol â gofynion y cwsmer:
1. foltedd, amledd a phŵer arbennig;
2. dosbarth inswleiddio arbennig a dosbarth amddiffyn;
3. gyda blwch terfynell ar yr ochr chwith, pennau siafft dwbl a siafft arbennig;
4. modur tymheredd uchel neu fodur tymheredd isel;
5. a ddefnyddir ar lwyfandir neu yn yr awyr agored;
6. pŵer uwch neu ffactor gwasanaeth arbennig;
7. gyda gwresogydd, PT100 ar gyfer berynnau neu weindio, PTC ac yn y blaen;
8. gyda chodydd, berynnau wedi'u hinswleiddio, neu strwythur berynnau wedi'u hinswleiddio;
9. gyda gofynion eraill.






