Modur Effeithlonrwydd IE4
Moduron ymsefydlu cawell yw moduron Cyfres IE4 a gynlluniwyd yn unol â safonau IEC ac effeithlonrwydd ynni IE4.
Manyleb
| Safonol | IEC60034-30 |
| Maint y ffrâm | 80-355 |
| Allbwn | 0.75kW-315kW |
| Dosbarth effeithlonrwydd | IE4 |
| Foltedd/amledd | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Gradd amddiffyn | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Dosbarth inswleiddio/dosbarth codi tymheredd | B/B |
| Trefniadau mowntio | IM B3/IM B5/IM B35/IM Fersiwn 1 |
| Tymheredd amgylchynol | -15°C ~+40°C |
| Dylai lleithder cymharol fod yn llai na 90% | |
| Dylai'r uchder fod yn is na 1000 m uwchben lefel y môr | |
| Dull oeri | IC411/IC416/IC418/IC410 |
| Dyletswydd | S1 |
| Ffactor gwasanaeth | 1.0 |
Pecynnu
Gwybodaeth Archebu
● Dim ond at ddibenion cyfeirio i ddefnyddwyr yw'r catalog hwn. Maddeuwch, os na fydd unrhyw newid i gynhyrchion yn arwain at fanylion pellach ymlaen llaw.
● Nodwch y data graddedig wrth archebu, megis y math o fodur, pŵer, foltedd, cyflymder, dosbarth inswleiddio, dosbarth amddiffyn, math mowntio ac yn y blaen.
● Gallwn ddylunio a chynhyrchu moduron arbennig fel a ganlyn yn unol â gofynion y cwsmer:
1. Foltedd, amledd a phŵer arbennig;
2. Dosbarth inswleiddio arbennig a dosbarth amddiffyn;
3. Gyda blwch terfynell ar yr ochr chwith, pennau siafft dwbl a siafft arbennig;
4. Modur tymheredd uchel neu fodur tymheredd isel;
5. Wedi'i ddefnyddio ar lwyfandir neu yn yr awyr agored;
6. Pŵer uwch neu ffactor gwasanaeth arbennig;
7. Gyda gwresogydd, PT100 ar gyfer berynnau neu weindio, PTC ac yn y blaen;
8. Gyda amgodiwr, berynnau wedi'u hinswleiddio, neu strwythur berynnau wedi'u hinswleiddio;
9. Gyda gofynion eraill.








