Moduron Bwydo-Trawsnewidydd YVF
Mae moduron cyfres YVF yn defnyddio strwythur rotor cawell wiwer, sydd â pheiriant anadlu llif echelinol ar wahân i sicrhau effaith oeri dda ar gyflymder gwahanol.
Manyleb
| Maint y ffrâm | 80-355 |
| Allbwn | 0.75kW-355kW |
| Foltedd/amledd | ≤1000V/50Hz, 60Hz |
| Parth rhedeg ar gyfer trorym cyson a pharth rhedeg ar gyfer pŵer cyson | 5-50Hz a 50-100Hz |
| Gradd amddiffyn | IP55/IP56/IP65/IP66 |
| Dosbarth inswleiddio/dosbarth codi tymheredd | B/B |
| Trefniadau mowntio | IM B3/IM B5/IM B35/IM Fersiwn 1 |
| Tymheredd amgylchynol | -15°C ~+40°C |
| Dylai lleithder cymharol fod yn llai na 90% | |
| Dylai'r uchder fod yn is na 1000 m uwchben lefel y môr Oeri | |
| Dull oeri | IC416 |
| Dyletswydd | S1 |
| Ffactor gwasanaeth | 1.0 |
Gwybodaeth Archebu
● Dim ond at ddibenion cyfeirio i ddefnyddwyr yw'r catalog hwn. Maddeuwch, os na fydd unrhyw newid i gynhyrchion yn arwain at fanylion pellach ymlaen llaw.
● Nodwch y data graddedig wrth archebu, megis y math o fodur, pŵer, foltedd, cyflymder, dosbarth inswleiddio, dosbarth amddiffyn, math mowntio ac yn y blaen.
● Gallwn ddylunio a chynhyrchu moduron arbennig fel a ganlyn yn unol â gofynion y cwsmer:
1. foltedd, amledd a phŵer arbennig;
2. dosbarth inswleiddio arbennig a dosbarth amddiffyn;
3. gyda blwch terfynell ar yr ochr chwith, pennau siafft dwbl a siafft arbennig;
4. modur tymheredd uchel neu fodur tymheredd isel;
5. a ddefnyddir ar lwyfandir neu yn yr awyr agored;
6. pŵer uwch neu ffactor gwasanaeth arbennig;
7. gyda gwresogydd, PT100 ar gyfer berynnau neu weindio, PTC ac yn y blaen;
8. gyda chodydd, berynnau wedi'u hinswleiddio, neu strwythur berynnau wedi'u hinswleiddio;
9. gyda gofynion eraill.








